![](https://www.nikhomkhamsoi.go.th/wp-content/uploads/2022/08/20163D5A-1315-42E3-B055-F548D875A080-680x340.jpeg)
วันที่ 7 สิงหาคม 2565 นายคมณ์เดช โสมรักข์ นายกเทศมนตรีตำบลนิคมคำสร้อย พร้อมคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาลฯ และพนักงานข้าราชการเทศบาลตำบลนิคมคำสร้อย ร่วมต้อนรับ นายเฉลิม พลมั่งคั่ง ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ขณะลงพื้นที่ตรวจสอบและเยี่ยม พร้อมมอบสิ่งของบรรเทาทุกข์ ครอบครัวผู้ประสบภัยไฟไหม้บ้าน ณ บ้านเลขที่ 37 หมู่ 11 ตำบลนิคมคำสร้อย อำเภอนิคมคำสร้อย จังหวัดมุกดาหาร